EFFERALGAN 500MG

Chỉ định Thuốc Efferalgan 500mg Chỉ định: Thuốc này chứa paracetamol Thuốc dùng để điều trị các chứng đau và/ hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh
Thuốc của Gian hàng
Xem giá sỉ bạn cần > Đăng nhập!
PRICE BREAKS - The more you buy, the more you save
Số lượng 10+
Giá 40500 đ
Hỗ trợ Online: 01259 636 896
Sài gòn: 0903.051.672
Hà nội: 0986.625.520



1. Thành phần
 
Paracetamol 500mg
 
2. Chỉ định:
 
Thuốc này chứa paracetamol
 
Thuốc dùng để điều trị các chứng  đau và/ hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh
 
3. Cách dùng
 
Dùng đường uống
 
Hòa tan hoàn toàn viên uống trong 1 lý nước lớn và uống
Nếu trẻ sốt trên 38,5 độ C, hãy làm những bước sau đây để tăng hiệu quả của thuốc điều trị
 
- Cởi bỏ vớt quần áo của trẻ em
 
- Cho trẻ uống thêm chất lỏng
 
- Không để trẻ ở nơi quá nóng
 
- Nếu cần , tắm cho trẻ bừng nước ấm, có nhiệt độ thấp hơn 2 độ C so với thân nhiệt của trẻ
 
4. Chống chỉ định
 
Thuốc này không được dùng trong những trường hợp sau
 
- Dị ứng với paracetamol hoặc với propacetamol hydrocloride hoặc các thành phần của thuốc
 
- Bệnh gan nặng
 
Quy cách đóng gói: Hộp 16 viên
 
SĐK: VN - 14558 - 12
 
Sản xuất bởi: BRISTOL-MYERS SQUIBB
 
Nhà nhập khẩu: Vimedimex Bình Dương
Thẻ Tags của sản phẩm

Khách hàng mua sản phẩm này cũng đã mua

số 85 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, HN - Website đang trong giai đoạn thử nghiệm.